Pune Election Results

Pune Corporation Election Final Results (mahasec.com)
Total Seats: 152 . Majority: 77

Leads/Wins for 152 seats
  • BJP: 26
  • Congress: 28
  • NCP: 51
  • ShivSena: 15
  • MNS: 29
  • Others: 2
  • Independent: 1

NCP + Congress have 79 seats, which is 2 more than the required majority.

* Sudhar.in Updates on Facebook / Twitter

पुणे महानगरपालिका सार्वत्रिक निवडणूक २०१२
(प्रभागाप्रमाणे विजयी उमेदवारांची यादी)

प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
1
ब – सर्वसाधारण

टिंगरे अनिल वसंतराव

पत्ता – स.नं.48 आनंदपार्क भैरवनगर धानोरी रोड पुणे 411015

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
1
अ – स्त्रियांसाठी

टिंगरे रेखा चंद्रकांत

पत्ता – स. नं. 52, कमल निवास, भैरवनगर, धानोरी रोड, पुणे 15

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
2
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

पठारे महेंद्र पंढरीनाथ

पत्ता – 49/2,पठारे कॉम्नलेक्‍स, चंदननगर, पुणे : 14

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
2
ब – सर्वसाधारण

पठारे संजिला बापूसाहेब

पत्ता – स.नं.9,तुकाराम नगर,आनंद निवास,खराडी,पुणे : 14

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
3
ब – सर्वसाधारण

पठारे महादेव भिकु

पत्ता – गंगा कॉन्स्टेला बि.नं. डी 12 खराडी पुणे 14

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
3
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

कळमकर उषा ज्ञानेश्वर

पत्ता – सर्वे नं.47/5 अ साईनगरी,चंदननगर खराडी पुणे-14

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
4
ब – सर्वसाधारण

धेंडे सिध्दार्थ यशवंत

पत्ता – सर्वे नं 191 नागपुर चाळ येरवडा पोस्ट् ओफिसजवळ पुणे 411006

इतर पक्षचिन्ह : कपबशी
– – – – – – –
विजयी
4
अ – स्त्रियांसाठी

देवकर सुनंदा संजय

पत्ता – फलॅट नं.13 बिल्डिंग नं.1 प्रतिकनगर येरवडा पुणे 06

इतर पक्षचिन्ह : कपबशी
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
5
ब – सर्वसाधारण

म्हस्के सतीश अंकुश

पत्ता – स.नं.83 विशाल बिल्डिंग, म्हस्के वस्ती आळंदी रोड पुणे 411015

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
5
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

साळूंके सविता उर्फ सुनिता अनिल

पत्ता – स.नं.112/ब धानोरी रोड विश्रांतवाडी पुणे 411015

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
6
अ – अनुसूचित जाती (स्त्री)

कांबळे अर्चना रमेश

पत्ता – ४९ ए , मुंबइ पुणे रोड, बोपोडी, पुणे ०३

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
5512
– – – – – – –
विजयी
6
ब – सर्वसाधारण

ढोरे प्रकाश ज्ञानोबा

पत्ता – घर न.४९, बोपोडी, पुणे २०

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
7553
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
7
अ – अनुसूचित जाती (स्त्री)

गायकवाड शशिकला धोंडीराम

पत्ता – इंदिरा वसाहत गणेश खिंड रोड, औंध पुणे ७

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हाताचा पंजा
3818
– – – – – – –
विजयी
7
ब – सर्वसाधारण

गायकवाड कैलास मारुतराव

पत्ता – १५०, रामनिवास, औंधगाव, पुणे ७

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हाताचा पंजा
4916
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
8
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

निम्हण चंद्रशेखर विनायक

पत्ता – सं नं १९, झुंज, सोमेश्वरवाडी, पाषाण, पुणे

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हाताचा पंजा
7926
– – – – – – –
विजयी
8
ब – स्त्रियांसाठी

गायकवाड संगिता दत्तात्रय

पत्ता – १५०,राम निवास, औंध गाव, पुणे ७

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हाताचा पंजा
7431
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
9
ब – सर्वसाधारण

बाबुराव दत्तोबा चांदेरे

पत्ता – दत्तकृपा, वीरभद्रनगर, बाणेर, पुणे ४५

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
9
अ – स्त्रियांसाठी

सौ.रंजना अशोक मुरकुटे

पत्ता – भाग्यश्री, बालाजी पार्क, हॉटेल सिझनचे पाठीमागे, बाणेर, पुणे 45

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
10
अ – अनुसूचित जमाती

चिमटे रोहिणी सुधीर

पत्ता – १२३/१२अ, ३, मोरया दर्शन सोसायटी,सुतारवाडी,पाषाण,पुणे, २१

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
10
ब – स्त्रियांसाठी

सौ.निम्हण सुषमा प्रमोद

पत्ता – भवानी सृष्टी, जयभवानी नगर, सुतारवाडी रोड, पाषाण, पुणे २१.

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
11
ब – सर्वसाधारण

बहिरट दत्तात्रय रंगनाथ

पत्ता – 103, बहिरट वाडी, सेनापती बापट रोड, शिवाजीनगर, पुणे 16

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
11
अ – स्त्रियांसाठी

ओरसे शारदा शंकर

पत्ता – 212/43 पीएमसी कॉलनी जनवाडी पुणे 16

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
12
ब – सर्वसाधारण

पवार दत्तात्रय रामचंद्र

पत्ता – 211,खैरेवाडी,गणेशखिंड रोड पुणे सेंट्रल मॉल समोर पुणे 411016

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
12
अ – स्त्रियांसाठी

कुलकर्णी निलम अविनाश

पत्ता – 5 सृष्टीकुंज शातीलिला सोसायटी लॉ कॉलज रोड पुणे 04

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
13
अ – अनुसूचित जाती (स्त्री)

साने आशा राजेश

पत्ता – पाटील इस्टेट,गल्ली नं.7,शिवाजीनगर पुणे 5

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
13
ब – सर्वसाधारण

भोसले रेश्मा अनिल

पत्ता – संगिता स्मृती, 94, नरवीर तानाजीवाडी, शिवाजीनगर, पुणे 411005

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
14
ब – सर्वसाधारण

भोसले संजय शशीकांत

पत्ता – मातोश्री स.नं.14/4 रामनगर शीवसेना चौक येरवडा पुणे 6

शिवसेनाचिन्ह : धनुष्यबाण
– – – – – – –
विजयी
14
NA

परदेशी मीना रवि

पत्ता – स.नं. 14 जयजवाननगर येरवडा पुणे 6

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
15
अ – अनुसूचित जाती (स्त्री)

शशीकला सुदाम आरडे

पत्ता – स.नं.12 लक्ष्मीनगर येरवडा पुणे 6

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हात
– – – – – – –
विजयी
15
ब – सर्वसाधारण

विटकर किशोर राजाराम

पत्ता – स.नं.10 वडारवाडी येरवडा पुणे 6

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
16
अ – अनुसूचित जाती

गोगले सुनिल लालू

पत्ता – स. नं. 90, आदर्श इंदिरानगर, नविन आर.टी.ओ.समोर, फुलेनगर, आळंदी रोड, येरवडा, पुणे 6

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
16
ब – स्त्रियांसाठी

सावंत शितल अजय

पत्ता – स. नं. 90, आदर्श् इंदिरानगर, आळंदी रोड, येरवडा, पुणे 6

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हात
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
17
अ – अनुसूचित जाती (स्त्री)

सरवदे मिनल आनंद

पत्ता – बंग्.नं.07,सिद्धार्थ इस्टेट सोसा.कल्याणीनगर,पुणे

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
17
ब – सर्वसाधारण

कर्णे बापूराव गंगाराम

पत्ता – स.नं. 103 महात्मा गांधीनगर येरवडा पुणे 6

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
18
ब – सर्वसाधारण

मुळीक योगेश तुकाराम

पत्ता – स न. १३ वडगाव शेरी पुणे – १४.

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : कमळ
– – – – – – –
विजयी
18
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

गलांडे सुनिता मारूती

पत्ता – स नं 21/1,सैनिकवाडी,वडगांवशेरी,पुणे

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हाताचा पंजा
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
19
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

भगत सचिन रंगनाथ

पत्ता – स.नं.48/1/2/3/4 गणेशनगर वडगांवशेरी पुणे 14

शिवसेनाचिन्ह : धनुष्यबाण
– – – – – – –
विजयी
19
ब – सर्वसाधारण

पठारे सुमन बाळासाहेब

पत्ता – खराडी गाव, खराडी, पुणे : 14

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : धनुष्यबाण
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
20
ब – सर्वसाधारण

सुनील जयवंत गायकवाड

पत्ता – घ न २२७ मुंढवा पुणे ३६

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हात
– – – – – – –
विजयी
20
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

कोद्रे चंचला संदीप

पत्ता – स न ६०/२ मुंढवा रोड हडपसर पुणे

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
21
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

श्री.वागसकर राजेंद्र रामचंद्र

पत्ता – 115 कोरेगाव पार्क, पुणे 1

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
21
ब – स्त्रियांसाठी

वागस्कर वनिता राजेंद्र

पत्ता – ११५, कोरेगाव पार्क, पुणे-१

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
22
अ – अनुसूचित जाती (स्त्री)

श्रीमती राजगुरु लता दयाराम

पत्ता – १९७, बोटक्लब रोड,गोकुळ हॉल, प्लॅक्र.१४, देवकीनंदन सोसायटी, पुणे -१

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हाताचा पंजा
– – – – – – –
विजयी
22
ब – सर्वसाधारण

गायकवाड प्रदिप मच्छिंद्र

पत्ता – 13 ताडीवाला रोड, रमेश मेडीकलसमोर, भाजी मार्केटजवळ, पुणे 1

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
23
अ – अनुसूचित जाती

तायडे अजय मगनलाल

पत्ता – ओटा नं. 27 दत्तवाडी म्हात्रे पुलाजवळ, पुणे 30

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
23
ब – स्त्रियांसाठी

तिकोने संगिता राहुल

पत्ता – 1154 कसबा पेठ, पुणे 11

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
24
ब – सर्वसाधारण

बोडके दिपक काळूराम

पत्ता – श्रीराम गिता निवास, 398 ब/399, शिवाजीनगर गावठाण, पुणे 5

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
24
अ – स्त्रियांसाठी

खाडे निलीमा दत्तात्रय

पत्ता – 1187/33 शिल्पा चेंबर्स प्लॅट न. 8 शि.नगर पुणे 05

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : कमळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
25
ब – सर्वसाधारण

अलगुडे मुकारी शेट्‌टी

पत्ता – स.न. 336, जुनी वडारवाडी पुणे 16.

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हाताचा पंजा
– – – – – – –
विजयी
25
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

मंजाळकर नीता आनंद

पत्ता – अरुण हौसिंग सोसायटी प्लॉट नं.1/4, चतुश्रृंगी रोड, पुणे 16

शिवसेनाचिन्ह : धनुष्यबाण
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
26
ब – सर्वसाधारण

मानकर दिपक माधव

पत्ता – 567, नारायण पेठ, पुणे 30

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हाताचा पंजा
– – – – – – –
विजयी
26
अ – स्त्रियांसाठी

अश्विनी तुकाराम जाधव

पत्ता – सर्व्हे. नं. 44, हनुमाननगर, पौड रोड, कोथरूड, पुणे 411 038

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हाताचा पंजा
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
27
ब – सर्वसाधारण

श्री.रामचंद्र आत्माराम कदम

पत्ता – जिजार्इ बंगला, भारतीनगर, भाग – 2, पौडरोड, कोथरूड, पुणे – 38

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हाताचा पंजा
– – – – – – –
विजयी
27
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

सौ.वैशाली राजू मराठे

पत्ता – स.नं.120, चाळ क्र. 6ब, जयभवानी नगर, पौड रोड, कोथरूड, पुणे- 38

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हाताचा पंजा
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
28
ब – सर्वसाधारण

श्री.किशोर नाना शिंदे

पत्ता – 164/12, शिंदे कॉलनी, शास्त्रीनगर, कोथरूड, पुणे – 411038

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
28
अ – स्त्रियांसाठी

मारणे जयश्री गजानन

पत्ता – स.नं.82/83, हमराज चौक, शास्त्रीनगर, कोथरूड, पुणे 38

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
29
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

शंकर दत्तात्रय केमसे

पत्ता – स. नं. 78 शिवदत्त प्लॉझा. पीएमटी डेपो जवळ, पौड रोड पुणे 38

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
29
ब – स्त्रियांसाठी

कनोजिया पुष्पा कैलास

पत्ता – प्रतिक्षा अपार्टमेंट उजवी भुसारी कॉलनी, पौड रोड पुणे 38

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
30
ब – सर्वसाधारण

दोडके सचिन शिवाजी

पत्ता – स.नं. 136 दोडके बिल्डींग वारजे माळवाडी पुणे 58

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
30
अ – स्त्रियांसाठी

दांगट भाग्यश्री कैलास

पत्ता – सन 129 हिरवळ बंगला वारजे माळवाडी पुणे 58

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
31
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

बराटे दिलीप प्रभाकर

पत्ता – मारूती मंदिराजवळ, चावडी शेजारी, वारजेगाव पुणे-411 058

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
31
ब – स्त्रियांसाठी

दुधाने लक्ष्मी देवराम

पत्ता – माऊलीकृपा स.न. 12 दुधाने नगर वारजे जकात नाका कर्वेनगर पुणे 411 058

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
32
ब – सर्वसाधारण

बराटे राजेश किसन

पत्ता – 357 ग.क्र.2 नामदेव बराटे चाळ कर्वेनगर पूणे 52

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
32
अ – स्त्रियांसाठी

मकवान सुरेखा अविनाश

पत्ता – वनदेवी मंदिरासमोर गोसावी वस्ती कर्वेनगर पुणे 52

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
33
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

मोकाटे योगेश श्रीकांत

पत्ता – रघुबल 31 कोथरुड पुणे 38

शिवसेनाचिन्ह : धनुष्यबाण
– – – – – – –
विजयी
33
ब – स्त्रियांसाठी

देशपांडे संगिता शाम

पत्ता – रुग्वेद अपाट प्लॉट नं. 45 फ्लट नं 9/10 डहाणूकर कालनी काक्षरुड पूणे 38

शिवसेनाचिन्ह : धनुष्यबाण
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
34
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

सुतार पुथ्वीराज शशिकांत

पत्ता – शिवतीर्थ नगर, माधवबाग सोसायटी, पौड रोड कोथरूड, पुणे-38

शिवसेनाचिन्ह : धनुष्यबाण
– – – – – – –
विजयी
34
ब – स्त्रियांसाठी

मोनिका मुरलीधर मोहोळ

पत्ता – फ्लॅट न. 401 प्लॉट 49, स.न.122/123 सार्इ अपार्टमेंट रामबाग कॉलनी, पौड रोड कोथरूड, पुणे -38

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : कमळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
35
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

बधे प्रशांत लक्ष्मण

पत्ता – 1187/68 मॉर्डन बिल्डींग यिवाजी नगर पूणे 5

शिवसेनाचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
35
ब – स्त्रियांसाठी

मेधा विश्राम कुलकर्ली

पत्ता – 5 नंदनवन सोसा डहाणूकर कालनी कोथरुड पूणे 38

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : कमळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
36
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

राणे अनिल बाबुराव

पत्ता – स.न.18,प्लॉट नं.14,एरंडवणा गावढाण,रजपूत विटभट्‌टी,कर्वेरोड पुणे 4

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
36
ब – स्त्रियांसाठी

सहस्त्रबुध्दे माधुरी श्रीराम

पत्ता – जुना 61/47, नवा 61ए/40 रामकृष्ण, एरंडवणा, भारती निवास सोसायटी, कर्वे रस्ता पुणे 4

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
37
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

रासणे हेमंत नारायण

पत्ता – १४३ बुधवार पेठ पुणे ०२

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : कमळ
– – – – – – –
विजयी
37
ब – सर्वसाधारण

टिळक मुक्ता शैलेश

पत्ता – ५६८ नारायण पेठ टिळकवाडा पुणे ३०

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : कमळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
38
ब – सर्वसाधारण

धंगेकर रविंद्र हेमराज

पत्ता – रविवार पेठ पुणे ०२

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
38
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

डाखवे अनिता दिनेश

पत्ता – ९३/१०० कसबा पेठ पुने ११

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
40
ब – सर्वसाधारण

शिंदे अरविंद तुकाराम

पत्ता – ११, विल्सन गर्डन, पुणे स्टेशन, पुणे – ०१

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हाताचा पंजा
– – – – – – –
विजयी
40
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

बहिरट कल्पना दिलिप

पत्ता – 428 मंगळवार पेठ, नरपतगिरी चौक, शांती कॉम्लेक्‍स पाचवा मजना, फलॅट नं. 24 पुणे 11

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
41
अ – अनुसूचित जाती

म्हस्के प्रशांत अंबादास

पत्ता – स.नं.124/283 भीमनगर, मुंढवा, पुणे 36

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
41
ब – स्त्रियांसाठी

कवडे सुरेखा चंद्रकांत

पत्ता – स.नं.६९, बीटी कवडे रोड, घोरपडी गाव, पुणे -१

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
42
ब – सर्वसाधारण

आनंद अण्णा आलकुंटे

पत्ता – स न १०६ शंकर मठ माळवाडी हडपसर पुणे

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
42
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

विजया हनुमंत कापरे

पत्ता – स न १६५ मगर पट्टा हडपसर पुणे

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
43
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

चेतन विठ्ठल तुपे

पत्ता – स न १४७ मगरपट्टा हडपसर पुणे

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
43
ब – स्त्रियांसाठी

रंजना शिवाजी पवार

पत्ता – शिवनेरी स न १५ विठ्ठलनगर हडपसर पुणे

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
44
ब – सर्वसाधारण

विजय वामन देशमुख

पत्ता – स न १० उन्नती नगर गाडीतल हडपसर पुणे २८

शिवसेनाचिन्ह : धनुष्यबाण
– – – – – – –
विजयी
44
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

वैशाली सुनील बनकर

पत्ता – स न १३ सातववाडी हडपसर पुणे २८

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
45
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

प्रमोद वसंत भानगिरे

पत्ता – आई निवास भैरवनाथ मंदीर जवळ महमदवाडी पुणे

शिवसेनाचिन्ह : धनुष्यबाण
– – – – – – –
विजयी
45
ब – स्त्रियांसाठी

विजया पोपट वाडकर

पत्ता – २/२०३ गंगा विलेज हन्देवादी रोड हडपसर पुणे २८

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हात
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
46
अ – अनुसूचित जाती

सतीश वामनराव लोंढे

पत्ता – स न ११० रामटेकडी हडपसर पुणे

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हात
– – – – – – –
विजयी
46
ब – स्त्रियांसाठी

कविता चंद्रकांत शिवरकर

पत्ता – स न २८ सेंट लॉरेन्स कॉलोनी वानवडी पुणे

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हात
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
49
ब – सर्वसाधारण

काची मिलिंद इंद्रकुमार

पत्ता – १७३०,शुक्रवार पेठ,अलंग आळी,पुणे-०२

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हात
– – – – – – –
विजयी
49
अ – सर्वसाधारण

गडाळे सुनंदा सतीश

पत्ता – ५३८ रविवार पेठ, पुणे ०२

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हात
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
50
ब – सर्वसाधारण

काळोखे दिलिप गोविद

पत्ता – १३८ शुक्रवार पेट पुणे ०२

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : कमळ
– – – – – – –
विजयी
50
अ – स्त्रियांसाठी

पाटील रुपाली चंद्रशेखर

पत्ता – १३४/२ भाग्यश्री सोसा . शुक्रवार पेठ, पुणे

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
51
अ – सर्वसाधारण

जाधव धनंजय विष्णू

पत्ता – ५/२०७ सानेगुरुजीनगर मनपा चाळ पुणे ३०

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : कमळ
– – – – – – –
विजयी
51
ब – स्त्रियांसाठी

घाटे मनिशा धनंजय

पत्ता – सी/१० श्रीरामा सोसा सनसिटी रोड आनंदनगर पुणे ४१

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : कमळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
57
ब – सर्वसाधारण

हरणावळ विष्णू सुर्यभान

पत्ता – प्लाट नं. ३९ पर्वती दर्शन, पुणे-४११०३९

शिवसेनाचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
57
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

वस्ते स्मिता पद्माकर

पत्ता – ६५/५१३, लक्ष्मीनगर, पर्वती, पुणे-४११००९

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
58
ब – सर्वसाधारण

येनपुरे अशोक कोंडीबा

पत्ता – ३७६/ अ शुक्रवार पेठ, पुणे ४११००२

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : कमळ
– – – – – – –
विजयी
58
अ – स्त्रियांसाठी

ढमाले प्रतिभा नितीन

पत्ता – ५७५ घोरपडे पेठ, त्रिमूर्ती कोम्प्लेस राष्ट्रभूषण चोक, पुणे ४२

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
61
ब – सर्वसाधारण

जगताप प्रशांत सुदाम

पत्ता – 0-2, सेक्रेट हार्ट टाऊन सोसा., स.नं. 75, वानवडी, पुणे -40.

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
61
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

लोणकर नंदा नारायण

पत्ता – 65, ड, अनुस्मृती, कोंढवा खुर्द, पुणे-411048.

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
62
ब – सर्वसाधारण

टिळेकर योगेश कुंडलिक

पत्ता – श्रध्दा निवास, शिवाजी चौक, कोंढवा बु. गावठाण, पुणे-48

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : कमळ
– – – – – – –
विजयी
62
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

ठोसर संगिता राजेंद्र

पत्ता – फ्लॅट नं. 06, श्रुती अपार्टमेंट, कोंढवा-कात्रज रोड, कोंढवा बु., पुणे-411048.

शिवसेनाचिन्ह : धनुष्यबाण
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
63
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

चौधरी भरत दत्तात्रय

पत्ता – घर नं.14, मारुती आळी, कोंढवा खुर्द, पुणे-411048.

शिवसेनाचिन्ह : धनुष्यबाण
– – – – – – –
विजयी
63
ब – स्त्रियांसाठी

बाबर आरती साईनाथ

पत्ता – अे/4, मेफेअर एलिगंजा, एन.आय.बी.एम. रोड, कोंढवा खुर्द, पुणे-48.

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
64
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

भीमाले श्रीनाथ यशवंत

पत्ता – ४३२ ब, गुरूवार पेठ, पुणे-४११०४२

अपक्षचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
64
ब – स्त्रियांसाठी

कविता भारत वैरागे

पत्ता – ४२९/३० डायस प्लाट, गुलटेकडी, पुणे – ३७

अपक्षचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
66
ब – सर्वसाधारण

छाजेड अभय भाळचंद

पत्ता – क्यू-३२३, अदिनाथ सोसायटी, पुणे ४११०३७

अपक्षचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
66
अ – स्त्रियांसाठी

चोरबेले मनिषा प्रविण

पत्ता – ६९२/ब, मयुर अपार्टमेंट, बिबवेवाडी रोड, पुणे-३७

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
67
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

बागुल उल्हास वसंतराव

पत्ता – ओटा क्र. १२,शिवदर्शन, मुक्तागंण शाळेसमोर, पर्वती, पुणे – ९

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
67
ब – स्त्रियांसाठी

अश्रिवनी नितीन कदम

पत्ता – ५४/१ प्लॉट नं. ४, अरण्येश्वर दर्शन सोसायटीख पर्वती, पुणे-४११००९

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
68
अ – अनुसूचित जाती (स्त्री)

जगताप उषा सुभाष

पत्ता – १०२८, महात्मा गांधी सोसायटी, पद्मावती, पुणे-४११००९

अपक्षचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
68
ब – सर्वसाधारण

जगताप सुभाष दिंगबर

पत्ता – 1028, म.गांधी सोसा., पद्मावती ,पुणे 9

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
69
ब – सर्वसाधारण

BHOSALE SHIVLAL NAMDEV

पत्ता – 25 GIRIJASHANKAR HSG.SOC.DHANKAWADI PUNE 43

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
69
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

TAPKIR VARSHA VILAS

पत्ता – S NO 36/11, KESHVNAGAR, DHANKAWADI, PUNE 43

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
70
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

शिळीमकर राजेंद्र यशवंत

पत्ता – बी/7, रॉयल आर्केड, शंकर महाराज मठाशेजारी, धनकवडी, पुणे-43.

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : कमळ
– – – – – – –
विजयी
70
ब – स्त्रियांसाठी

शिंदे अस्मीता विशाल

पत्ता – कृ्ष्णाजी प्लॉट नं 32 लेक व्हयु को.ऑप.हौ. सोसा., सुखसागरनगर कात्रज पुणे 46

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
71
अ – अनुसूचित जाती

कांबळे सुनिल ज्ञानदेव

पत्ता – 54 एच.पी.,855, लोहियानगर, गंजपेठ, पुणे 411042

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
71
ब – स्त्रियांसाठी

मानसी मनोज देशपांडे

पत्ता – फलॅट नं 13, महेश सोसायटी, बिबवेवाडी, पुणे 411037.

भारतीय जनता पार्टीचिन्ह : —
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
72
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

धाडवे दिनेश शंकर

पत्ता – बी/9, खोली नं-21, अप्पर इंदिरानगर, बिबवेवाडी, पुणे-37.

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
72
ब – स्त्रियांसाठी

ओसवाल दिपाली प्रमोद

पत्ता – अे 6/6, अप्पर इंदिरानगर, बिबवेवाडी, पुणे-37.

शिवसेनाचिन्ह : धनुष्यबाण
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
73
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग

DHANKAWADE DATTATRAYA BABANRAO

पत्ता – 1, MATOSHRI SAMARTH NAGAR, DHANKAWADI, PUNE-43.

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
73
ब – स्त्रियांसाठी

PAYGHUDE SUVRANA ROHIDAS

पत्ता – LAXHITA VIVEKNAGAR, HOS, SOC, S NO 24/2 SHREEDHAR NAGAR, DHANKAWADI PUNE 43

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
74
ब – सर्वसाधारण

TAMBE VISHAL VILAS

पत्ता – S.NO.29 F.NO 35 VRUDAVAN APP. CHAYTANYNAGAR DHANKAWWDI PUNE 43

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
74
अ – नागरिकांचा मागासवर्ग प्रवर्ग (स्त्री)

DEVKAR MOHINEE RAJENDRA

पत्ता – S NO 34/4/2, DR.P K NAGAR, DHANKAWADI PUNE 43

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
75
ब – सर्वसाधारण

KADAM ABHIJIT MADHAVRAO

पत्ता – S.N.7/1, KADAM PLAZA, KATRAJ, PUNE-46.

इंडियन नॅशनल काँग्रेसचिन्ह : हाताचा पंजा
– – – – – – –
विजयी
75
अ – स्त्रियांसाठी

THORVE KALPANA SAMBHAJI

पत्ता – S NO 70 HISSA NO 2/2/2/3/1B/8/1, SANKALPA BANGLA, SANTOSH NAGAR, KATRAJ, PUNE 46

शिवसेनाचिन्ह : धनुष्यबाण
– – – – – – –
विजयी
प्रभाग क्रमांक
प्रभागाचे आरक्षण
उमेदवाराचे नावव पत्ता
उमेदवाराचा पक्ष व चिन्ह
प्रतिज्ञापत्र
उमेदवारास मिळालेली मते
76
ब – सर्वसाधारण

MORE VASANT KRISHNA

पत्ता – KRISHNALILA NIWAS, OPP TALATHI KARYALAYA, KATRAJ GAON, PUNE-46.

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनाचिन्ह : रेल्वे इंजिन
– – – – – – –
विजयी
76
अ – स्त्रियांसाठी

KADAM BHARATI PRAKASH

पत्ता – S.N.24/6, SHIVGORAKSHA BUNGLOW, NEAR RAJAS SOC, KATRAJ, PUNE-46.

नॅशनॅलिस्ट काँग्रेस पार्टीचिन्ह : घड्याळ
– – – – – – –
विजयी

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *